Đăng ký thành viên
Đăng ký thành viên
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tra Điểm
Tra điểm
Latest topics
» Pronunciation Power phần mềm luyện phát âm chuẩn tiếng anh
Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) Emptyby thanhcan-cntt Mon Jan 16, 2012 12:03 am

» môn tiếng anh chuyên ngành
Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) Emptyby Ba Tuoc Junior Sun Oct 16, 2011 3:40 pm

» Thời khóa biểu
Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) Emptyby Admin Thu Oct 06, 2011 9:12 pm

» địa vật lý đc
Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) Emptyby Mr_Reallge Wed Sep 21, 2011 11:19 pm

» thông báo nghiên cứu khoan học
Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) Emptyby Mr_Reallge Wed Sep 21, 2011 11:17 pm

» giao lưumôn AOE với khoan khai thác 53
Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) Emptyby galliano90 Sat Sep 10, 2011 2:23 pm

» tình hình là chúng ta có lên họp lớp không nhỉ
Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) Emptyby phamtung_dk Fri Sep 09, 2011 10:01 am

» Điểm tổng kết 4 học phần quân sự
Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) Emptyby phamtung_dk Fri Sep 09, 2011 9:55 am

» Tài khoản mediafire.com cho cả lớp !
Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) Emptyby taytrang.89 Thu Sep 08, 2011 10:55 pm

Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:)

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) Empty
Bài gửiTiêu đề: Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:)   Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:) EmptyWed Jun 09, 2010 6:41 pm

Đây là một buổi trao đổi của các chuyên gia tại trang web học tiêng anh [You must be registered and logged in to see this link.] Hi vọng anh em nhà mình có thể tự tìm cho mình phương pháp học tốt nhất. Good luck
Anh em xem và cùng cho ý kiến nhá

https://khoanthamdo.aforumfree.com

Hehe anh em vào đây xem người ta chia sẻ kinh nghiệm hoc nhá:)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» me xem kinh bo me
» bao ve nguoi yeu
» Những người sống và làm việc ở giàn khoan
» thằng điên này giêt người yêu này tử hình là phải
» Ai thích địa chất và tiếng anh thì ghé qua nha :D